เข้าสู่ระบบ

หรือ

คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด
รีวิวศัลยกรรม
รีวิวแก้จมูกกับ Amed Clinic พอกันทีดั้งเบี้ยว ผิวบางจนเห็นแท่งซิลิโคน
ตอบ49 อ่าน3612
Worachi
19 กรกฎาคม 2018
ตอนช้ำยังสวยเลย
Worachi หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
ตอนช้ำยังสวยเลย
Maitree_ii
23 กรกฎาคม 2018
ถ้าวางยาสลบ จะเสียเพิ่มอีกเยอะมั้ยคะ
เพิ่มอีกนิดหน่อยจ้า
Maitree_ii หน้าตาธรรมดา กระทู้: 21
ถ้าวางยาสลบ จะเสียเพิ่มอีกเยอะมั้ยคะ
เพิ่มอีกนิดหน่อยจ้า
Maitree_ii
24 กรกฎาคม 2018
เห็นเอเมดปล่อยโปร เสริมจมูกแรกแบบธรรมดา ไม่มีไอเฟลทิป 19,999 จะดีปะคะ ถูกจัง แต่กลัวจะได้ทรงไม่สวย
โอ้วมายก๊อชช ราคาโปรเริ่ดมากก ตรีจะบอกว่าที่เอเมด คุณหมอจะเหลาใหม่ ปรับแต่งซิลิโคนให้เข้ากับใบหน้าทุกเคสนะคะ
ได้ทรงสวยแน่นอนค่ะ
Maitree_ii หน้าตาธรรมดา กระทู้: 21
เห็นเอเมดปล่อยโปร เสริมจมูกแรกแบบธรรมดา ไม่มีไอเฟลทิป 19,999 จะดีปะคะ ถูกจัง แต่กลัวจะได้ทรงไม่สวย
โอ้วมายก๊อชช ราคาโปรเริ่ดมากก ตรีจะบอกว่าที่เอเมด คุณหมอจะเหลาใหม่ ปรับแต่งซิลิโคนให้เข้ากับใบหน้าทุกเคสนะคะ
ได้ทรงสวยแน่นอนค่ะ
Maitree_ii
26 กรกฎาคม 2018
ตอนฉีดยาชาเจบมากป่ะค่ะ อยากทำแต่ก็กลัว
ตรีมีฉีดยาหลับด้วย เพิ่ม 5,000 บาท คุณพี่พยาบาลก็จะฉีดให้ก่อนคุณหมอจิ้มยาชาค่ะ ก็คือเบลอๆไปเลย รู้สึกตัวอีกทีก็เสร็จแล้วค่ะ
ตอนฉีดยาชาเจบมากป่ะค่ะ อยากทำแต่ก็กลัว
ตรีมีฉีดยาหลับด้วย เพิ่ม 5,000 บาท คุณพี่พยาบาลก็จะฉีดให้ก่อนคุณหมอจิ้มยาชาค่ะ ก็คือเบลอๆไปเลย รู้สึกตัวอีกทีก็เสร็จแล้วค่ะ
kiwi
31 กรกฎาคม 2018
ใช้กระดูกอ่อนหลังหู หรือใช้เจ้าไอเฟลทิปจะดีกว่ากันอ่ะคะ
kiwi หน้าตาธรรมดา กระทู้: 22
ใช้กระดูกอ่อนหลังหู หรือใช้เจ้าไอเฟลทิปจะดีกว่ากันอ่ะคะ
moonoi88
02 สิงหาคม 2018
สวยจัง
moonoi88 หน้าตาธรรมดา กระทู้: 2
สวยจัง
Maitree_ii
06 สิงหาคม 2018
ใช้กระดูกอ่อนของตัวเองคงจะดีที่สุดจ้า แต่ก็เจ็บ2ที่
ตรีก็เลยเลือกไอเฟลค่ะ คุณสมบัติคล้ายกัน ทดแทนกันได้
ใช้กระดูกอ่อนของตัวเองคงจะดีที่สุดจ้า แต่ก็เจ็บ2ที่
ตรีก็เลยเลือกไอเฟลค่ะ คุณสมบัติคล้ายกัน ทดแทนกันได้
Hussa
08 สิงหาคม 2018
ทำกับหมอไหนค่ะ
Hussa หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
Maitree_ii
10 สิงหาคม 2018
ตรีลืมถามชื่อคุณหมอเลย แต่เป็นคุณหมอผู้ชายคนที่หล่อๆอ่ะค่ะ
ตรีลืมถามชื่อคุณหมอเลย แต่เป็นคุณหมอผู้ชายคนที่หล่อๆอ่ะค่ะ
momint
15 สิงหาคม 2018
พอจะรู้ราคาขูดฟิลเลอร์เก่าแล้วเสริมใหม่มั้ยคะ
momint หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
พอจะรู้ราคาขูดฟิลเลอร์เก่าแล้วเสริมใหม่มั้ยคะ
Maitree_ii
17 สิงหาคม 2018
ไม่ทราบเลยจ้า ต้องลองแชทไปถามนะคะ
ไม่ทราบเลยจ้า ต้องลองแชทไปถามนะคะ
Ae_Maru
21 สิงหาคม 2018
หน้าดูหวานขึ้นนะคะ
Ae_Maru หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
หน้าดูหวานขึ้นนะคะ
Maitree_ii
23 สิงหาคม 2018
ใช่ค่า ใครก็บอกว่าหน้าหวานขึ้น
ใช่ค่า ใครก็บอกว่าหน้าหวานขึ้น
Ninha
27 สิงหาคม 2018
จขกท.ผิวสวยมากกก จมูกก็สวยค่ะ
Ninha หน้าตาธรรมดา กระทู้: 3
จขกท.ผิวสวยมากกก จมูกก็สวยค่ะ
Aeh
29 สิงหาคม 2018
อื้อหือ ดั้งเก่า สูงเกินจนผิวบาง ปลายงุ้ม เบี้ยวอีก
ดีแล้วค่ะที่แก้
Aeh หน้าตาธรรมดา กระทู้: 47
อื้อหือ ดั้งเก่า สูงเกินจนผิวบาง ปลายงุ้ม เบี้ยวอีก
ดีแล้วค่ะที่แก้