เข้าสู่ระบบ

หรือ

คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด
รีวิวศัลยกรรม
ปัญหาความหย่อนคล้อยเมื่ออายุเยอะ เลือกทำ Thermage ถ้าจะเป็นแบบนี้ ครั้งเดียวก็พอ
ตอบ49 อ่าน2048
Mintt
18 กรกฎาคม 2018
ชวนป๊าไปทำบ้างดีกว่า
Mintt หน้าตาธรรมดา กระทู้: 18
ชวนป๊าไปทำบ้างดีกว่า
Worachi
19 กรกฎาคม 2018
หนูไปถามราคามาละ โห่ะๆ สูงอยู่นะคะ แต่ก็มีคอร์สนู่นนี่นั่นแถมเยอะดี
Worachi หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
หนูไปถามราคามาละ โห่ะๆ สูงอยู่นะคะ แต่ก็มีคอร์สนู่นนี่นั่นแถมเยอะดี
Pakkarapong
23 กรกฎาคม 2018
3เดือนเลยหรอค่ะกว่าจะเห้นผล
ค่อยๆเห็นผลครับ แต่จะชัดเจนเลยก็ช่วง 3 เดือน
Pakkarapong หน้าตาธรรมดา กระทู้: 15
ค่อยๆเห็นผลครับ แต่จะชัดเจนเลยก็ช่วง 3 เดือน
Pakkarapong
24 กรกฎาคม 2018
ทำกี่ครั้งคะเนี่ย เริ่ดมากกกก
ครั้งเดียวเลยครับ
Pakkarapong หน้าตาธรรมดา กระทู้: 15
ทำกี่ครั้งคะเนี่ย เริ่ดมากกกก
ครั้งเดียวเลยครับ
Pakkarapong
26 กรกฎาคม 2018
เริ่มเห็นผลเรื่อยๆตั้งแต่หลังทำเลยครับ แต่จะชัดเจนตอนช่วง 3 เดือน
เริ่มเห็นผลเรื่อยๆตั้งแต่หลังทำเลยครับ แต่จะชัดเจนตอนช่วง 3 เดือน
์ีNunid77
31 กรกฎาคม 2018
นอนทำเป็นชั่วโมงเลยหรอค่ะ
์ีNunid77 หน้าตาธรรมดา กระทู้: 2
Pakkarapong
02 สิงหาคม 2018
ประมาณนั้นครับ คุณหมอละเอียดมากๆ เน้นจุดที่มีปัญหา
ประมาณนั้นครับ คุณหมอละเอียดมากๆ เน้นจุดที่มีปัญหา
mksukio
08 สิงหาคม 2018
จะไม่เจ็บจริงใช่มั้ยคะ บางรีวิวก็บอกว่าเจ็บแปล๊บๆ
mksukio หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
จะไม่เจ็บจริงใช่มั้ยคะ บางรีวิวก็บอกว่าเจ็บแปล๊บๆ
Pakkarapong
10 สิงหาคม 2018
ไม่ถึงกับเจ็บนะครับ รู้สึกอุ่นๆ แปล๊บเหมือนไฟช็อตเบาๆ ตอนที่คุณหมอไล่ยิงคลื่นไปตามผิว
ไม่ถึงกับเจ็บนะครับ รู้สึกอุ่นๆ แปล๊บเหมือนไฟช็อตเบาๆ ตอนที่คุณหมอไล่ยิงคลื่นไปตามผิว
LillyC
15 สิงหาคม 2018
เก็บเข้าลิสเลยค่ะ อีกไม่กี่ปีได้ทำแน่ๆ 5555
LillyC หน้าตาธรรมดา กระทู้: 13
เก็บเข้าลิสเลยค่ะ อีกไม่กี่ปีได้ทำแน่ๆ 5555
Ae_Maru
17 สิงหาคม 2018
ป๊าดดโซ๊ะ ดีเลยค่ะไม่ต้องฉีด ไม่ต้องร้อยไหม
Ae_Maru หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
ป๊าดดโซ๊ะ ดีเลยค่ะไม่ต้องฉีด ไม่ต้องร้อยไหม
Ninha
21 สิงหาคม 2018
ต้องดูแลตัวเองยุ่งยากมากมั้ยคะ เราต้องโดนแดดบ่อยๆด้วย จะเป็นไรมั้ย
Ninha หน้าตาธรรมดา กระทู้: 3
ต้องดูแลตัวเองยุ่งยากมากมั้ยคะ เราต้องโดนแดดบ่อยๆด้วย จะเป็นไรมั้ย
Hanamiya
23 สิงหาคม 2018
อือหืออ ภาวนาให้โบนัสออกไวๆเลย
Hanamiya หน้าตาธรรมดา กระทู้: 2
อือหืออ ภาวนาให้โบนัสออกไวๆเลย
Pakkarapong
27 สิงหาคม 2018
พยายามไม่โดนแดดจะดีที่สุดแหละครับ แต่ภรรยาผมบอกว่า ถ้าเลี่ยงไม่ได้จริงๆ ก็ให้ทาครีมกันแดดซ้ำบ่อยๆ
พยายามไม่โดนแดดจะดีที่สุดแหละครับ แต่ภรรยาผมบอกว่า ถ้าเลี่ยงไม่ได้จริงๆ ก็ให้ทาครีมกันแดดซ้ำบ่อยๆ
Chichimaru
29 สิงหาคม 2018
อยากให้เห็นผลตลอดไปเลยน่ะสิคะ
Chichimaru หน้าตาธรรมดา กระทู้: 4
อยากให้เห็นผลตลอดไปเลยน่ะสิคะ